Hỗ trợ   Giờ giao dịch
   04-3.939.3464   Sáng: 8:00 - 12:00
    Chiều: 13:30 - 17:30
Danh sách ngân hàng Gamebank hỗ trợ

Chú ý: Cảnh báo an toàn sử dụng dịch vụ Gamebank - Gamebank không tổ chức các hoạt động quay số trúng thưởng hay nạp thẻ nhận thưởng.

Quay Lại   Gamebank > Hỗ trợ tổng hợp > Thông tin hỗ trợ > Hướng dẫn, thủ tục
Mở tài khoản Hỏi / Đáp Lịch Đánh Dấu Đã Đọc

Hướng dẫn, thủ tục Dành cho những khách hàng mới tham khảo quy trình thực hiện giao dịch.

Thread Tools
Tuổi 14-02-2009, Sat 03:50 PM   #1
Khách hàng

Tổng số tiền

6.800

Có thể sử dụng

6.800

Chờ giao dịch

Mặc định Hỏi cách chuyển tiền liên ngân hàng !!!

Mình chỉ có thẻ tài khoản của ngân hàng Vietinbank, có thể rút tiền tại các cây ATM của ngân hàng BIDV, quanh nơi mình làm việc không có các cây ATM của Vietinbank
Cho mình hỏi cách sử dụng thẻ của VietinBank tại cây của BIDV để chuyển tiền vào tài khoản của GB tại BIDV, mình đã gõ số tài khoản của GB vào nhưng không thực hiện được giao dịch
 is offline  
Tuổi 14-02-2009, Sat 03:58 PM   #2
Nhân viên Gamebank

Tổng số tiền

Có thể sử dụng

Chờ giao dịch

Chào bạn !

Hiện tại các ngân hàng vẫn chưa hỗ trợ chuyển tiền qua các ngân hàng khác tại ATM trừ các ngân hàng trong cùng liên minh. Trường hợp của bạn bạn nên chuyển tiền tại ATM của đúng ngân hàng. Trường hợp bạn chuyển vào tài khoản Vietinbank thì phải đến thứ 2 Gamebank mới có thể xác nhận tiền của bạn được. Bạn nên chuyển vào tài khoản Đông Á, Vietcombank hoặc BIDV việc xác nhận tiền sẽ được thực hiện nhanh nhất.

Gamebank
  • Gamebank chịu trách nhiệm trước pháp luật đối với các loại tài sản của khách hàng tại Gamebank. Nếu có bất cứ thiệt hại nào liên quan đến tài sản của khách hàng tại Gamebank, khách hàng sẽ được đền bù thỏa đáng.
Gamebank is offline  
Tuổi 14-02-2009, Sat 04:04 PM   #3
Khách hàng

Tổng số tiền

6.800

Có thể sử dụng

6.800

Chờ giao dịch

Trích:
Nguyên văn bởi Gamebank View Post
Chào bạn !

Hiện tại các ngân hàng vẫn chưa hỗ trợ chuyển tiền qua các ngân hàng khác tại ATM trừ các ngân hàng trong cùng liên minh. Trường hợp của bạn bạn nên chuyển tiền tại ATM của đúng ngân hàng. Trường hợp bạn chuyển vào tài khoản Vietinbank thì phải đến thứ 2 Gamebank mới có thể xác nhận tiền của bạn được. Bạn nên chuyển vào tài khoản Đông Á, Vietcombank hoặc BIDV việc xác nhận tiền sẽ được thực hiện nhanh nhất.

Gamebank
vậy giờ mình có thẻ của Vietinbanks, mình biết chắc chắn là Vietinbank có liên kết ngân hàng với BIDV
quanh nơi mình làm việc chỉ có cây của BIDV, vậy làm thế nào để mình chuyển tiền vào tài khoản BIDV của GB từ thẻ của VietinBank tại cây của BIDV
mình gõ số tài khoản 2111xxxxx của GB nhưng không thấy hiện lên tên chủ nhân tài khoản mình sẽ chuyển tiền đến, nên mình lại hủy giao dịch
 is offline  
Tuổi 14-02-2009, Sat 04:14 PM   #4
Nhân viên Gamebank

Tổng số tiền

Có thể sử dụng

Chờ giao dịch

Trường hợp của bạn Gamebank chưa thử lần nào nên khó có thể khẳng định với bạn tại thời điểm này. Cách tốt nhất là bạn sử dụng 1 tài khoản BIDV và chuyển vào tài khoản BIDV của Gamebank như vậy chắc chắn sẽ được. Nếu bạn sử dụng tài khoản Viettinbank chuyển vào tài khoản Vietinbank của Gamebank thì phải đến thứ 2 Gamebank mới có thể xác nhận chuyển tiền. Trong tuần sau Gamebank sẽ đăng ký dịch vụ internet đối với Vietinbank, khi đó mới có thể xác nhận tức thì được.

Gamebank
  • Gamebank chịu trách nhiệm trước pháp luật đối với các loại tài sản của khách hàng tại Gamebank. Nếu có bất cứ thiệt hại nào liên quan đến tài sản của khách hàng tại Gamebank, khách hàng sẽ được đền bù thỏa đáng.
Gamebank is offline  

Thread Tools

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo một yêu cầu mới.